Admin
Admin
Admin
Fri Dec 02, 2016 8:52 pm
Admin - Admin
Khá nhiều các bạn biết đến Blog mình liên quan đến kiếm tiền trên YouTube, và trải qua một thời gian hoạt động, ngày hôm nay mình mang đến cho bạn một bài đánh giá về một Network mà mình đang tham gia, và như đúng tiêu đề của nó, hiện tại Yeah1 Network đang là Network tốt nhất nếu bạn đang tham gia kiếm tiền trên YouTube tại Việt Nam.
Sườn nội dung

[size=30]Yeah1 Network và những con số ấn tượng[/size]

Thành tích mới nhất mà Yeah1 Network  đạt được tính tới thời điểm này là một con số kỷ lục duy nhất tại Việt Nam

• Yeah1 Network  nằm trong TOP 30 Network có nhiều lượt xem nhất trên toàn thế giới.(Bạn có thể kiểm tra danh sách 250 Network đứng đầu trên YouTube tại https://socialblade.com/youtube/top/networks/mostviewed)

• Yeah1 Network là Network duy nhất sở hữu 4 kênh YouTube trên tổng 6 kênh đạt nút play vàng ( trên 1 triệu subscribers) (Yeah1TV; BB&BG ;DamTV và Vietnam Esports TV) tại Việt Nam

[size=30]Tại sao bạn nên tham gia Yeah1 Network?[/size]

Quên đi nỗi lo bản quyền: Điều kiện đầu tiên để gia nhập Yeah1 Network đó chính là Video của bạn không chứa bản quyền của người khác, vì vậy điều đầu tiên bạn cần tư duy và xác định rõ ràng, nếu bạn làm Content tại Việt Nam hãy chọn Yeah1 Network.
Video bạn bị người khác Re-up: Trong trường hợp này Yeah1 Network hỗ trợ bạn loại bỏ, thông báo với YouTube để ngăn chặn những hành vi Spam, lừa đảo lợi dụng chất xám của người khác để kiếm tiền. Đặc biệt trong thời điểm làm Content YouTube khá khó khăn cho những người mới bắt đầu, việc Re-Up Video của người khác để kiếm tiền là chuyện dễ thấy.
Hệ thống truyền thông hỗ trợ Marketing: Yeah1 Network có 3 kênh truyền hình phủ sóng toàn quốc: Yeah1 TV; Yeah1 Family; iMovie. Ngoài ra là hệ thống Fanpage lớn với hàng triệu lượt Like
Pho ( 7,2 triệu fan), Yeah1TV (4 triệu fan); Lady9 (2,1 triệu fan), Phở Đặc Biệt (1,7 triệu fan), Hayking (1 triệu fan), Zitu (1 triệu fan)… Tất cả hệ thống này bạn sẽ được hỗ trợ quảng bá nếu Content của bạn tốt/ đặc biệt phù hợp với nội dung của trang.
Nếu bạn cần quảng bá, vui lòng gửi thông tin tại form: http://yeah1network.com/promote
Cộng đồng: Yeah1 là một Network theo bản thân mình thấy với sự tham gia của rất nhiều kênh YouTube thành công và hàng trăm người nổi tiếng từ nhiều lĩnh vực.(Khởi My; Phở Đặc Biệt; BB&BG, DamTV, Củ Tỏi; Hari Won; Ngọc Thảo; Quỳnh Anh Shyn; Justatee; BigDaddy; La Thăng; 365daband; Kênh Nhị; Top 5 Lạ Kỳ…)
Chính sách hỗ trợ/ quản lý: Yeah1 Network đã xây dựng cho mình hệ thống hỗ trợ quản lý và hỗ trợ đa dạng, bạn có thể nhờ sự hỗ trợ với Yeah1 Network qua Facebook Fanpage, Email Support và Network Dashboard.
Kiến thức: thông qua Blog/Facebook và qua Email. Những thủ thuật mới nhất khi YouTube có thay đổi về thuật toán và thông tin sẽ được gửi cho Partner một cách nhanh nhất.

Tài nguyên: cập nhật những công cụ và liên kết với những đối tác khác nhằm hỗ trợ cho các Partner những công cụ hiệu quả nhất.Hiện tại Yeah1 Network tích hợp Audio Micro ( Kho nhạc 360 nghìn bài hát dành cho các đối tác), công cụ TubeBuddy ( Công cụ tối ưu phát triển kênh trả phí Yeah1 đã tài trợ ) , Epoxy ( Công cụ phát triển các mạng xã hội tại một nơi ) Yeah1 Network là sự lựa chọn đầu tiên tại Việt Nam
Chính sách ref đang xây dựng

[size=30]Lý do tôi chọn Yeah1 Network là sự lựa chọn đầu tiên tại Việt Nam[/size]

Yeah1 Network là Network của người Việt Nam: Đây là lợi thế đầu tiên khi tham gia Yeah1 Network, ngoài việc người việc hỗ trợ bạn các vấn đề với YouTube, họ còn giúp bạn quảng bá Video, kết nối với những Partner thông qua hệ thống của họ – một sự hợp tác Win-Win giữa cả 2 bên
“Chúng tôi trả bạn” vào ngày 25-30 hàng tháng”: Đó là điểm đặc biệt tiếp theo của Yeah1 Network, không đơn giản ý nghĩa của nó chỉ có thế, cho dù kênh của bạn bị chết hay vi phạm lỗi gì miễn là bạn kiếm được tiền, Yeah1 Network đều thanh toán cho bạn.
Các Network khác ở nước ngoài không có điều này, kênh chết bạn sẽ không được thanh toán,chỉ cần ngồi nhà cập nhật thông tin ngân hàng, đợi tin nhắn và tiền sẽ về túi của bạn.
Tỉ lệ ăn chia: Mặc định 70/30 là tỉ lệ của Yeah1 Network, bạn sẽ được 70% doanh thu của kênh
Chú ý: Chính sách tăng tỉ lệ đang xây dựng nhằm nâng cao doanh thu của Partner
Nếu một mình bạn làm, mình nghĩ mất thời gian, công sức rất nhiều đó bởi vì bạn sẽ phải Spam Facebook, bỏ tiền mua Views, tăng Like đủ kiểu mà trong khi hệ thống của họ có sẵn bạn chỉ cần tạo ra nội dung thật tốt thật tốt, phát triển khả năng của bạn tối đa.
Bạn chọn tham gia Google Adsense một mình ăn cả, hay tham gia cùng đội nhóm có những chuyên gia hỗ trợ bạn, tạo cho bạn một môi trường hợp tác giữa những người có chung sở thích?
Điều này Network nào có được? Nếu là tôi tôi chọn Yeah1 Network
Hiện tại mình cũng đang tham gia Yeah1 Network cho việc kiếm tiền trên YouTube và quản lý các kênh khác, sau khi bạn đọc xong bài này hãy đăng ký mạng lưới Yeah1 Network ngay bởi vì có quá nhiều những điểm đặc biệt và duy nhất chỉ Network này có mà thôi.
Những điểm yếu của bạn như Marketing sẽ được khắc phục một cách đơn giản. Content của bạn sẽ được tư vấn và tối ưu hơn để phát triển. Những lỗi bạn gặp sẽ được giải đáp và khắc phục nhanh nhất. Cộng đồng lớn cùng với tham vọng của Yeah1 Network thì từng ngày từng ngày, bây giờ đã làm cực tốt rồi thì tương lai nó sẽ như nào nữa? Bạn có thể hình dùng ra.
Yeah1 Network – Network YouTube tốt nhất Việt Nam bạn nên tham gia Yeah1network1
Điều kiện tham gia Yeah1 Network: Kênh của bạn là kênh Content sáng tạo nội dung không vi phạm bản quyền, ngày tạo kênh tối thiểu 14 ngày, 1.000 lượt xem tối thiểu/ tháng và 100 Subs tối thiểu.
Ngay bây giờ, truy cập vào trang chủ và đăng ký ngay tại: www.yeah1network.com
Yeah1 Network sẽ xét duyệt nhanh trong vòng 24h cho các bạn.

#Nổi-Bật

Hãy Đăng Nhập Để Gửi Bình Luận - Nếu Chưa Có Tài Khoản Đăng Ký - Click Tại Đây

Themes Design by @Thànhkent